Máy lọc không khí LG PuriCare™ AeroHit AS35GGW10
4.500.000₫
So sánh
Giá bán: 4.500.000₫
7.390.000₫
-39%
(Đã bao gồm VAT)
Khuyến mãi
Khuyến mãi áp dụng dự kiến đến 23:59 | 30/06/2026
Bảo hành chính hãng (Xem chi tiết)
2
Đổi mới miễn phí trong 7 ngày (Xem chi tiết)
Giao hàng toàn quốc (Xem chi tiết)
4
Thanh toán COD, quẹt thẻ, trả góp (Xem chi tiết)
...Kinh doanh 1: 0938.751.256 (8h00-17h30)
...Kinh doanh 2: 0944.305.500 (8h00-17h30)
Thông tin sản phẩm
Máy lọc không khí LG PuriCare™ AeroHit AS35GGW10 với thiết kế nhỏ gọn, thanh lọc không khí 360°, hệ thống lọc đa lớp tối ưu loại bỏ tới 99,9% bụi bẩn, mùi hôi, virus, vi khuẩn và các tác nhân gây dị ứng, phù hợp cho phòng dưới 34m². Công suất điện 35W, bảng điều khiển cảm ứng và màn hình LED, có kết nối Wifi điều khiển từ xa qua app, chế độ ngủ, cảnh báo thay màng lọc,...
Thiết kế nhỏ gọn và tinh tế
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-01.jpg
Thanh lọc không khí 360°
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-02.jpg
Hệ thống lọc đa lớp tiên tiến
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-03.jpg
Cụ thể chức năng của mỗi màng lọc như sau:
Cảm biến bụi PM1.0 thông minh
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-04.jpg
Điều khiển cảm ứng, màn hình LED
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-05.jpg
Kết nối wifi qua ứng dụng LG ThinQ
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-06.jpg
Trang bị chế độ ngủ tiện lợi
may-loc-khong-khi-lg-as35ggw10-07.jpg
Vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
So với các loại mô tơ thông thường, mô tơ BLDC giảm thiểu ma sát và tiêu hao năng lượng, đồng thời tăng hiệu suất hoạt động, cho phép máy hoạt động liên tục trong thời gian dài mà vẫn giữ mức tiêu thụ điện thấp. Công suất điện 35W, giúp người dùng yên tâm sử dụng liên tục mà không lo tốn kém chi phí điện. Sự kết hợp giữa hiệu quả hoạt động và khả năng tiết kiệm năng lượng giúp LG PuriCare™ AeroHit trở thành lựa chọn lý tưởng cho lối sống hiện đại và bền vững.
0 đánh giá cho sản phẩm Máy lọc không khí LG PuriCare™ AeroHit AS35GGW10
0 Đánh giá trung bình
5
0% | 0 đánh giá
4
0% | 0 đánh giá
3
0% | 0 đánh giá
2
0% | 0 đánh giá
1
0% | 0 đánh giá
Hỏi đáp
Gửi
Thông số kỹ thuật
Diện tích sử dụng: Dưới 34
Lưu lượng khí: 250m³/h
Công suất điện: 35W
Nguồn điện: 220–240V, 50/60Hz
Độ ồn: Từ 25 đến 53dB
Công nghệ: Mô tơ BLDC tiết kiệm điện
Màng lọc: Màng lọc thô
HEPA Aero Series H13
Khí/Carbon (NH3/SO2/NO2/H2CO/Toluene/Virus/Vi khuẩn)
Chế độ hoạt động: Chế độ Auto tự động
Chế độ ngủ Sleep
Mức độ lọc: 5 mức độ: Tự động - Thấp - Trung bình - Cao - Tubor
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Cảm biến: Cảm biến bụi mịn PM1.0
Tiện ích: Kết nối Wifi điều khiển từ xa
Đèn cảnh báo chất lượng không khí
Cảnh báo thay lõi lọc
Khóa trẻ em
Lọc sạch bụi PM 1.0
Kích thước: 240 x 240 x 500 mm
Trọng lượng: 4.2 kg
Thương hiệu: LG - Hàn Quốc
Sản xuất tại: Trung Quốc
Bảo hành: Chính hãng 1 năm
Sản phẩm thường mua cùng
Xem thêm
Sản phẩm liên quan
Xem thêm
CAM KẾT 100%