Máy lọc không khí Daikin MC80ZVM7 công nghệ Twin Streamer
8.300.000₫
So sánh
Online Giá Rẻ Quá
8.300.000₫
-26%
(Đã bao gồm VAT)
Kết thúc sau
Còn 2/ 6 suất
Khuyến mãi
Khuyến mãi áp dụng dự kiến đến 23:59 | 30/06/2026
Bảo hành chính hãng (Xem chi tiết)
2
Đổi mới miễn phí trong 7 ngày (Xem chi tiết)
Giao hàng toàn quốc (Xem chi tiết)
4
Thanh toán COD, quẹt thẻ, trả góp (Xem chi tiết)
...Kinh doanh 1: 0938.751.256 (8h00-17h30)
...Kinh doanh 2: 0944.305.500 (8h00-17h30)
Thông tin sản phẩm
Thiết kế sang trọng, tinh tế
may-loc-khong-khi-daikin-mc80zvm7-1.jpg
Kết nối Wifi điều khiển từ xa
may-loc-khong-khi-daikin-mc80zvm7-2.jpg
Diện tích sử dụng lớn dưới 62m2
may-loc-khong-khi-daikin-mc80zvm7-3.jpg
Vận hành tự động, tiết kiệm điện năng
Lọc sạch với màng tĩnh điện Hepa TaFu
Công nghệ Twinstream kết hợp với IonPlasma
may-loc-khong-khi-daikin-mc80zvm7-5.jpg
Công nghệ hiển thị Dakin Eye đẹp từ mọi góc nhìn
may-loc-khong-khi-daikin-mc80zvm7-6.jpg
Các chế độ hoạt động thông minh
  • Điều chỉnh tốc độ quạt gió với các mức: Yên tĩnh - Thấp - Chuẩn - Mạnh.
Thông tin về xuất xứ, bảo hành
Máy lọc không khí Daikin MC80ZVM7 là sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng bởi Daikin Việt Nam. Máy sản xuất tại Malaysia bởi tập đoàn Daikin và được bảo hành chính hãng 12 tháng. Hiện sản phẩm đang được phân phối chính hãng tại Điện Máy Vạn Phúc. Quý khách có thể trải nghiệm trực tiếp sản phẩm tại số 127 Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội hoặc 187 Minh Phụng, P9, Q6, TP.HCM.
14 đánh giá cho sản phẩm Máy lọc không khí Daikin MC80ZVM7
4.6 Đánh giá trung bình
5
71% | 10 đánh giá
4
21% | 3 đánh giá
3
7% | 1 đánh giá
2
0% | 0 đánh giá
1
0% | 0 đánh giá
Mạnh Hải
Đã mua tại vanphuc.com.vn
Hình ảnh từ khách hàng
Hà Phương
Đã mua tại vanphuc.com.vn
Hình ảnh từ khách hàng
Thảo Vân
Hàng mới nguyên kiện đúng như mô tả, công ty giao hàng đúng hẹn uy tín. Sẽ giới thiệu cho bạn bè.
Hiroki
Dùng máy này lọc khí cho văn phòng làm việc rất hiệu quả. Công ty giao hàng nhanh rất uy tín.
Vũ văn Lập
Sp hiệu quả, cty tư vấn chính xác, giao hàng đúng hẹn, xin cảm ơn
Hỏi đáp
Gửi
Hằng Nguyễn
Máy có tính năng bù ẩm không ạ ?
... Mr Quang QTV
Gửi
Ngô Sơn
CHiếc này có kết nối Wifi điều khiển từ xa bằng điện thoại ?
... Ms Phượng QTV
Thông số kỹ thuật
Diện tích sử dụng: Dưới 62m² (*)
Lưu lượng khí: Từ 84 đến 480 m³/h
Công suất điện: Từ 9 đến 80 W
Nguồn điện: 1 Pha, 220–240/220–230V, 50/60Hz
Độ ồn: Từ 19 đến 55 dB
Công nghệ: Ion Plasma, Twin Streamer
Màng lọc: Màng lọc thô (3 tấm, không phải thay)
Màng lọc khử mùi(1 tấm, không phải thay)
Màng lọc TAFU HEPA (1 tấm, tuổi thọ 10 năm) (**)
Chế độ hoạt động: Chế độ quạt tự động
Chế độ tiết kiệm điện
Chế độ vật nuôi
Chế độ tuần hoàn
Tốc độ quạt: 4 mức: Yên tĩnh - Thấp - Tiêu chuẩn - Turbo
Bảng điều khiển: Nút nhấn
Cảm biến:
Cảm biến bụi
Cảm biến mùi
Cảm biến nhiệt độ
Cảm biến độ ẩm
Tiện ích:
Kết nối Wifi điều khiển từ xa
Hiển thị chỉ số Bụi PM2.5 - Nhiệt độ - Độ ẩm
Đèn cảnh báo chất lượng không khí
Điều chỉnh độ sáng của đèn
Vệ sinh màng lọc dễ dàng
Chế độ khóa trẻ em
Tự động chạy lại sau khi mất điện
Kích thước: Ngang 315 mm x Cao 630 mm x Sâu 315 mm
Trọng lượng: 9,8 kg
Thương hiệu: Daikin - Nhật Bản
Sản xuất tại: Malaysia
Bảo hành: Chính hãng 1 năm
Sản phẩm thường mua cùng
Xem thêm
Sản phẩm liên quan
Xem thêm
CAM KẾT 100%