Máy lọc không khí Philips AC0850/20
3.950.000₫
So sánh
Giá bán: 3.950.000₫
4.590.000₫
-14%
(Đã bao gồm VAT)
Khuyến mãi
Khuyến mãi áp dụng dự kiến đến 23:59 | 30/06/2026
Bảo hành chính hãng (Xem chi tiết)
2
Đổi mới miễn phí trong 7 ngày (Xem chi tiết)
Giao hàng toàn quốc (Xem chi tiết)
4
Thanh toán COD, quẹt thẻ, trả góp (Xem chi tiết)
...Kinh doanh 1: 0938.751.256 (8h00-17h30)
...Kinh doanh 2: 0944.305.500 (8h00-17h30)
Thông tin sản phẩm
may-loc-khong-khi-philips-ac0850-20-2-1.jpeg
Loại bỏ 99% vi rút, chất gây dị ứng và chất ô nhiễm (2,3,6)
  • Hiệu suất vượt trội
  • Hoạt động liền mạch
  • Điều khiển dễ dàng
  • Được kết nối với ứng dụng Air+
Hiệu suất cao phù hợp cho các phòng có diện tích lên đến 49 ㎡
Lọc 99,5% các hạt nhỏ cỡ 0,003 micron
Loại bỏ tới 99,9% vi-rút và giọt khí dung có trong không khí
Cảm biến thông minh để làm sạch không khí thông minh
Được kiểm tra kỹ lưỡng về chất lượng
Vận hành cực êm ở chế độ Ngủ
Mức tiêu thụ năng lượng thấp
Nhờ thiết kế tiết kiệm năng lượng, máy lọc không khí chạy ở công suất tối đa 20 W, tương đương với một bóng đèn tiêu chuẩn.
Màn hình hiển thị chất lượng không khí
Chỉ báo bộ lọc thông minh
Ứng dụng Philips Air+: giải pháp không khí sạch, thông minh
(3)Từ không khí đi qua bộ lọc, được kiểm tra với sol khí NaCl bởi iUTA theo DIN71460-1.
(7)Tính khả dụng của Alexa và Google Home tùy thuộc vào vị trí của bạn.
0 đánh giá cho sản phẩm Máy lọc không khí Philips AC0850/20
0 Đánh giá trung bình
5
0% | 0 đánh giá
4
0% | 0 đánh giá
3
0% | 0 đánh giá
2
0% | 0 đánh giá
1
0% | 0 đánh giá
Hỏi đáp
Gửi
Thông số kỹ thuật
Diện tích sử dụng: Dưới 49 m²
Lưu lượng khí: Tối đa 190 m³/h
Công suất điện: Từ 5 đến 20 W
Nguồn điện: 220-240V, 50Hz
Độ ồn: Từ 19 đến 49 dB
Công nghệ:
Màng lọc: Màng lọc Nano Protect HEPA
Màng lọc than hoạt tính
Màng lọc thô
Chế độ hoạt động: Chế độ tự động (Auto)
Chế độ Turbo
Chế độ ngủ (Sleep)
Tộc độ quạt gió: 3 (Ngủ, Tốc độ 1, Turbo)
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Cảm biến: Bụi mịn PM2.5
Tiện ích: Điều khiển bằng điện thoại qua ứng dụng riêng
Đèn báo chất lượng không khí
Cảnh báo thay bộ lọc
Đèn báo hoạt động
Hỗ trợ điều khiển giọng nói
Kích thước: Rộng 213 mm x Sâu 245 mm x Cao 363 mm
Trọng lượng: 2.4 kg
Thương hiệu: Philips - Hà Lan
Sản xuất tại: Trung Quốc
Bảo hành: Chính hãng 2 năm
Sản phẩm thường mua cùng
Xem thêm
Sản phẩm liên quan
Xem thêm
CAM KẾT 100%