Máy lọc không khí LG PuriCare Aero Booster AS55GGSY0
14.900.000₫
So sánh
Giá bán: 14.900.000₫
24.800.000₫
-40%
(Đã bao gồm VAT)
Khuyến mãi
Khuyến mãi áp dụng dự kiến đến 23:59 | 30/06/2026
Bảo hành chính hãng (Xem chi tiết)
2
Đổi mới miễn phí trong 7 ngày (Xem chi tiết)
Giao hàng toàn quốc (Xem chi tiết)
4
Thanh toán COD, quẹt thẻ, trả góp (Xem chi tiết)
...Kinh doanh 1: 0938.751.256 (8h00-17h30)
...Kinh doanh 2: 0944.305.500 (8h00-17h30)
0 đánh giá cho sản phẩm Máy lọc không khí LG PuriCare Aero Booster AS55GGSY0
0 Đánh giá trung bình
5
0% | 0 đánh giá
4
0% | 0 đánh giá
3
0% | 0 đánh giá
2
0% | 0 đánh giá
1
0% | 0 đánh giá
Hỏi đáp
Gửi
Thông số kỹ thuật
Diện tích sử dụng: Dưới 52.8m²
Lưu lượng khí: 411 m³/h
Công suất điện: 55W
Nguồn điện: 1 Pha, 220–240V, 50/60Hz
Độ ồn: 52dB
Công nghệ: UVnano™
Inverter
Ion âm
Màng lọc: Màng lọc HEPA
Màng lọc than hoạt tính
Màng lọc thô
Chế độ hoạt động: Chế độ tăng cường
Chế độ thú cưng
Chế độ ngủ
Chế độ Smart+
Ion âm
Mức độ lọc: 5 mức độ: Tự động - Thấp - Trung bình - Cao - Tubor
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Cảm biến: Cảm biến mùi
Cảm biến khí gas
Cảm biến bụi
Tiện ích: Tính năng diệt khuẩn (ion âm)
Tính năng Allergy Care chống dị ứng
Tính năng diệt khuẩn (đèn UV)
Điều khiển bằng điện thoại qua ứng dụng riêng
Đèn báo chất lượng không khí
Cảnh báo thay bộ lọc
Hẹn giờ
Inverter tiết kiệm điện
Đèn báo hoạt động
Khoá bảng điều khiển
Kích thước: 263 x 263 x 997 mm
Trọng lượng: 9.3 kg
Thương hiệu: LG - Hàn Quốc
Sản xuất tại: Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng 1 năm
Sản phẩm thường mua cùng
Xem thêm
Sản phẩm liên quan
Xem thêm
CAM KẾT 100%