Quạt trần Amore Enterno Benny BF-C52LUX-W tích hợp đèn LED
7.390.000₫
So sánh
Giá bán: 7.390.000₫
9.070.000₫
-19%
(Đã bao gồm VAT)
Khuyến mãi
Khuyến mãi áp dụng dự kiến đến 23:59 | 30/06/2026
Bảo hành chính hãng (Xem chi tiết)
2
Đổi mới miễn phí trong 7 ngày (Xem chi tiết)
Giao hàng toàn quốc (Xem chi tiết)
4
Thanh toán COD, quẹt thẻ, trả góp (Xem chi tiết)
...Kinh doanh 1: 0938.751.256 (8h00-17h30)
...Kinh doanh 2: 0944.305.500 (8h00-17h30)
0 đánh giá cho sản phẩm Quạt trần Amore Enterno Benny BF-C52LUX-W tích hợp đèn LED
0 Đánh giá trung bình
5
0% | 0 đánh giá
4
0% | 0 đánh giá
3
0% | 0 đánh giá
2
0% | 0 đánh giá
1
0% | 0 đánh giá
Hỏi đáp
Gửi
Thông số kỹ thuật
Loại quạt: Quạt trần
Màu sắc: Màu trắng
Bảng điều khiển: Remote
Loại motor: DC
Đường kính cánh quạt: 5 cánh - 130cm
Chế độ quạt: 6 cấp độ vận hành
Công suất điện: Quạt 52W, Đèn led 3 màu 30W, kết hợp dải led 15W
Tốc độ quay: Hãng không công bố
Lưu lượng gió: 270m3/phút
Tiện ích: Hẹn giờ, Có remote, Có đèn LED
Phụ kiện đi cùng: HDSD, Điều khiển từ xa
Kích thước: Chiều cao 34-50 cm
Trọng lượng: Hãng không công bố
Thương hiệu: Benny
Sản xuất tại: Thái Lan
Bảo hành: Chính hãng 1 năm, motor DC bảo hành 10 năm
Sản phẩm thường mua cùng
Xem thêm
Sản phẩm liên quan
Xem thêm
CAM KẾT 100%